Giao diện phần mềm của Galaxy S8: một hướng đi mới của TouchWiz, đề cao sự đơn giản - gửi hàng từ tây ban nha pháp mỹ nhật hàn quốc singapore hà lan malaysia về việt nam

Giao diện phần mềm của Galaxy S8: một hướng đi mới của TouchWiz, đề cao sự đơn giản

"Đơn giản là chính là sự tinh tế tối thượng", câu nói này được cho là của Leonardo Da Vinci và với mình, nó vẫn còn đúng cho tới ngày hôm nay. Những sản phẩm đẹp nhất, tuyệt vời nhất mà mình từng chứng kiến đều có điểm nhấn mạnh nhất là sự đơn giản. Giao diện của Galaxy S8 cũng thế, nó đã được làm đơn giản hơn rất nhiều và bỏ đi nhiều điểm rườm rà, bóng bẩy so với bộ TouchWiz trước, ngay cả icon cũng được thiết kế lại theo phong cách đơn giản hóa với chỉ những đường nét nhưng vẫn đủ nói cho người dùng biết chức năng của icon đó là gì.

Simplicity is the ultimate sophistication - Leonardo Da Vinci

Vì sao mình mới cầm Galaxy S8 mà không chia sẻ với anh em về thiết kế hay camera như LG G6 mà lại nói về giao diện? Với mình, bên cạnh ngoại hình thì giao diện phần mềm là điểm quan trọng ngang bằng vì nó là thứ mà bạn sẽ nhìn vào, sẽ tương tác hằng ngày hằng giờ. Thậm... chuyển phát nhanh quốc tế

Giao diện phần mềm của Galaxy S8: một hướng đi mới của TouchWiz, đề cao sự đơn giản - gửi hàng từ tây ban nha pháp mỹ nhật hàn quốc singapore hà lan malaysia về việt nam

Có thể bạn quan tâm: https://www.tankieu.com/

Giao diện phần mềm của Galaxy S8: một hướng đi mới của TouchWiz, đề cao sự đơn giản